LỌC THỦY LỰC DONALDSON - P170601

LỌC THỦY LỰC DONALDSON - P170601

Đường kính ngoài 47 mm (1,85 inch)
Đường kính bên trong 22 mm (0,87 inch)
Chiều dài 76,9 mm (3,03 inch)
Hiệu quả Beta 1000 12 micron
Thu gọn Burst 10,3 bar (149 psi)
Phong cách Hộp đạn
Loại phương tiện Sợi tổng hợp
Ứng dụng chính HYDAC / HYCON 0060D010BNHC

 

Hotline: 0982 906 005

Thông tin sản phẩm

OEM Cross Reference

Manufacturer Name  Manufacturer Part # 
BAUER 54937
BOSCH-REXROTH ABZFDS004010N1001XMA
BOSCH-REXROTH ABZFDS004010N2101XMA
BOSCH-REXROTH ABZFDS004010N4201XMA
BOSCH-REXROTH ABZFEN0040101XMA
BOSCH-REXROTH R00229557
BOSCH-REXROTH R900229561
BOSCH-REXROTH R900229564
BOSCH-REXROTH R900229750
BOSCH-REXROTH R928017111
CASE/CASE IH V2950505
CATERPILLAR 3I1935
DENISON DE0602B1C10
DYNAPAC D964350860
EPPENSTEINER 400HL60H10LLLA
EPPENSTEINER 960LAH10XLA000MSO3000
FREIGHTLINER DNP170601
LIEBHERR 10037616
LIEBHERR 5705816
MP FILTRI DC0601A10ANPXX
MP FILTRI DP040A010ANP01
MP FILTRI DP040A010ANPXX
MP FILTRI MP9206
PTI H0060D012EB
PUROLATOR 0060EAM122N1
SANY B222100000445
UFI 14160412
VICKERS V0602B1C10
VICKERS V0602B1V10
VICKERS V0604B1V10
VMC ST170601

Equipment

Equipment  Year  Equipment Type  Equipment Options  Engine  Engine Option   
LIEBHERR LTM1060/2 - CRANE MOBILE LTM SERIES LIEBHERR D926TI-EA4 - View Parts »
LIEBHERR LTM1080/1 - CRANE MOBILE LTM SERIES LIEBHERR D9406TI-E - View Parts »
LIEBHERR LTM1090/2 - CRANE MOBILE LTM SERIES LIEBHERR D9406TI-E - View Parts »
LIEBHERR LTM1120/1 CRANE - CRANE MOBILE LTM SERIES LIEBHERR D924T-E - View Parts »
LIEBHERR R317 LITRONIC - EXCAVATOR TRACKED R SERIES DEUTZ BF4M1013EC - View Parts »

 

Sản phẩm liên quan

0982 906 005